Skoða: A-Ö-A

Amela Medos

Starfsmaður í Skólaseli

Andrea Guðbjörg Hannesdóttir

Leiðbeinandi á leikskóla

Anna Guðjónsdóttir

Matráður í grunnskóla

Anna S. Skúladóttir

Kennari í stærðfræði í 6. og 7. bekk og umsjón útikennslu og grænfána.

Viðtalstími: Þriðjudaga kl. 13:20 – 14:00.

Ásta María Þorkelsdóttir

Sérkennari.

Viðtalstími: Föstudaga kl. 9:45 – 10:25.

Bárður Steinn Jóhannesson

Umsjónarmaður mannvirkja

Berglind Elva Jóhannsdóttir

Skólaliði

Berglind Inga Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk.

Viðtalstími: Föstudagar kl. 11:45 – 12:25.

Berta Sandholt

Umsjónarkennari í 1. BÞ.

Viðtalstími: Fimmtudagar kl. 12:45 – 13:25.

Birgitta Thorsteinson

Umsjónarkennari í 7. bekk.

Viðtalstími: Þriðjudaga kl. 11:45 – 12:25.

Björg Andrésdóttir

Stuðningsfulltrúi

Edda Júlía Helgadóttir

Umsjónarkennari í 3. EÓ.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 13:40 – 14:20.

Edita Sumskiené

Starfsmaður í Skólaseli.

Elín Gísladóttir

Þroskaþjálfi

Elísabet Jónsdóttir

Leikskólakennari

Ellen Gísladóttir

Aðstoðarskólastjóri

Erla Dröfn Kristjánsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Erna Matthíasdóttir

Íþróttakennari og umsjón með heilsueflandi grunnskóla.

Viðtalstími: Miðvikudaga kl. 11:45 – 12:25.

Ernir Daði Fjölvarsson

Starfsmaður í Skólaseli.

Friðjón Víðisson

Stuðningsfulltrúi í 3. bekk og starfsmaður í Skólaseli.

Guðný Eygló Ólafsdóttir

Kennari á miðstigi.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 10:05 – 10:45.

Guðrún Bára Gunnarsdóttir

Kennari í Upplýsinga- og tæknimennt og umsjón með heimasíðu.

Viðtalstími: Fimmtudagar kl. 10:05 – 10:45.

Guðrún Beta Mánadóttir

Bókasafnsfræðingur

Hanna Sóley Helgadóttir

Verkefnastjóri Skólasels

Hildur Jósteinsdóttir

Skrifstofustjóri

Hólmfríður Hannesdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Hörður Arnarson

Umsjónarkennari í 2.HÞ.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 13:40 – 14:40.

Ingibergur Kort Sigurðsson

Starfsmaður í Skólaseli.

Isabel M. N. Miranda Alexandr

Skólaliði

Ísafold Björgvinsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 4. bekk

Iveta Krasimirova Kostova

Starfsmaður í íþróttahúsi

Jens Ólafsson

Heimilisfræðikennari

Lára Hálfdanardóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk.

Viðtalstími: Miðvikudaga kl. 10:10 – 10:50.

Lena Reynisdóttir

Starfmaður í Skólaseli

Lilja Rut Bech Hlynsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk.

Viðtalstími: Miðvikudaga kl. 13:20 – 14:00.

Linda Björk Ingimarsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk.

Viðtalstími: Þriðjudagar kl. 11:45 – 12:25.

Linda Óladóttir

Deildarstjóri

Magnús Ingi Þórðarson

Starfsmaður í Skólaseli.

Margrét Anna Huldudóttir

Deildarstjóri

Michael John Kingdon

Stuðningsfulltrúi í 1. bekk og starfsmaður í Skólaseli.

Nataliya Shavlay

Starfsmaður í Skólaseli.

Óðinn Arnarsson

Starfsmaður í Skólaseli.

Ólafur Jarl Pálsson Öyahals

Starfsmaður í Skólaseli.

Ólöf Sighvatsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk.

Viðtalstími: Miðvikudagar kl. 11:45 – 12:25.

Ouafa Elhatimi

Matráður í leikskóla

Pálín Ósk Einarsdóttir

Umsjónakennari í 3. bekk.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 13:40 – 14:20.

Ragnheiður G. Halldórssdóttir

Deildarstjóri

Ragnheiður Rún Daðadóttir

Stuðningsfulltrúi í 2. bekk og starfsmaður í Skólaseli.

Rannveig Andrésdóttir

Skólastjóri

Rita Jakstonyté

Stuðningsfulltrúi í 6. bekk.

Sesselja Guðmundsdóttir

Kennari í tónmennt og smíðum.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 12:00 – 12:40.

Stanka Deskova Marinova

Stuðningsfulltrúi í 5. bekk

Svanlaug D. Thorarensen

Kennari í 1. – 2. og 4. bekk.

Viðtalstími: Mánudaga kl. 12:40 – 13:20.

Úlfur Arnar Jökulsson

Kennari í íþróttum og sundi.

Viðtalstími: Miðvikudaga kl. 12:30 – 13:10.

Þórrún Sigríður Þorsteindóttir

Umsjónarkennari í 1. og 2. bekk.

Viðtalstími: Miðvikudagar kl. 12:45 – 13:25..

Þorsteinn Örn Bernharðsson

Stuðningsfulltrúi í 3. bekk og starfsmaður í Skólaseli.

Þórunn Stefánsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 7. bekk og starfsmaður í Skólaseli